| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M8 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 2 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không tiếp xúc, 2 dây |
| Tần số chuyển mạch | 0,30 kHz |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Thép không gỉ, 1.4427 SO |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến cảm ứng BI2-EG08-AG6X
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng có ren, M8 x 1
- Thép không gỉ, 1.4427 SO
-
- Điện áp DC 2 dây, 10…30 VDC
- Phiên bản phân cực
- KHÔNG liên lạc
- Kết nối cáp
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI2-EG08-AG6X

Cảm biến cảm ứng BI2-EG08-AG6X
Giá bán: Liên hệ
x
x



