| Dòng mã hóa | Dòng sản phẩm cao cấp |
| Công nghệ | Không tiếp xúc |
| Loại đầu ra | Vòng quay đơn tuyệt đối |
| Kích thước | 74 x 60 x 35,4 mm |
| Loại mặt bích | Mặt bích không có bộ phận lắp đặt |
| Phạm vi đo | 0…360° |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Giao thức truyền thông | CANopen |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, PP-GF30 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68/IP69K |
Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-CNX4-2H1650
Giá bán: Liên hệ
-
- Hình chữ nhật, vỏ DSU35
- Nhựa, PP-GF30-VO
- Phát hiện vị trí góc từ 0° đến 360°
-
- Giao diện CANopen
- Tốc độ truyền dữ liệu: 10 kbps đến 1 Mbps; Cài đặt mặc định của nhà sản xuất: 125 kbps
- Địa chỉ nút từ 1 đến 127; Cài đặt mặc định của nhà sản xuất 3
- Điện trở kết thúc được chuyển mạch thông qua truy cập thiết bị CANopen.
- Miễn nhiễm với nhiễu điện từ
-
- 10 … 30 VDC
- Đầu nối M12 x 1 đực, 5 chân, CAN vào, CAN ra
- Theo CiA DS-301, CiA 305, CiA 406
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-CNX4-2H1650

Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-CNX4-2H1650
Giá bán: Liên hệ
x
x



