| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến thu phát độc lập |
| Chế độ vận hành | Bộ thu (Receiver) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 31 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 20000 mm (20 m) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Thường mở/Thường đóng (NO/NC), PNP/NPN |
| Giao thức truyền thông | IO-Link |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Có nút nhấn cài đặt, Ngõ vào cài đặt (Teach input) |
Cảm biến quang điện QS18EK6RVQ5
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang thu phát rời (Bộ phát/Bộ thu)
-
Cáp kết nối với đầu cắm đực, M12 × 1, 4 chân, chất liệu PVC, dài 150 mm
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
1 × ngõ ra chuyển mạch PNP/NPN với truyền thông IO-Link
-
1 × ngõ ra chuyển mạch PNP/NPN
-
Truyền giá trị đo dữ liệu (process value) và cài đặt thông số (parametrization) qua IO-Link
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|







