| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M8 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 3 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không tiếp xúc, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 2,80 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M8 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ Niken |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến cảm ứng NI3-M08-AN6X-V1131
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng thân ren phẳng, kích thước M8 x 1.
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ niken.
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 3 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Loại thường mở (NO), cấu trúc transistor NPN.
-
Kiểu kết nối: Đầu nối đực (Male connector) chuẩn M8 x 1, mang lại thiết kế đồng bộ nhỏ gọn và hỗ trợ tháo lắp, bảo trì cực kỳ nhanh chóng.
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|




