| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương |
| Chế độ vận hành | Khử phản xạ từ bề mặt bóng loáng (Polarized) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật có ren |
| Kích thước cấu trúc | 35 x 22 x 57 mm, QS30 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 8000 mm (8 m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ có lọc sắc quang |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), PNP/NPN |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo, Màu vàng |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện QS30LPQ
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương với kính lọc phân cực
-
Đầu cắm đực M12 × 1, 5 chân
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch lưỡng cực (bipolar – bao gồm cả NPN và PNP)
-
Chế độ hoạt động sáng (Light-on) hoặc tối (Dark-on)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS30LPQ

Cảm biến quang điện QS30LPQ
Giá bán: Liên hệ
x
x





