| Chức năng | Cảm biến khe |
| Chế độ hoạt động | Cặp bộ phát/bộ thu |
| Thiết kế | Cái nĩa |
| Kích thước | 80 x 12 x 52 mm, SLM20 |
| Phạm vi | 20 mm |
| Loại sáng | Màu đỏ |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP |
| Kết nối điện | Đầu nối, M8 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, đúc khuôn bằng kẽm mạ niken. |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20…+60 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện SLM20P6Q
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ ngược phân nhánh
-
- Male, M8 × 1
- Cấp độ bảo vệ IP67
-
- Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở.
-
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Ngõ ra chuyển mạch PNP, hoạt động trong điều kiện sáng hoặc tối.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện SLM20P6Q

Cảm biến quang điện SLM20P6Q
Giá bán: Liên hệ
x
x






