| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương |
| Chế độ vận hành | Khử phản xạ từ bề mặt bóng loáng – Đồng trục (Polarized coaxial) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 16.6 x 9 x 25.4 mm, VS3 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 250 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ có lọc sắc quang |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), Hoạt động khi tối (Dark operation), PNP |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M8 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +55 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện VS3RP5XLPQ
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương với kính lọc phân cực
Cảm biến kiểu nhỏ gọn (Miniature Sensor)
-
Đầu cắm đực M8 × 1, 3 chân
-
Hệ thống quang học đồng trục (coaxial optics), không có vùng mù (no blind zone)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch PNP, chế độ hoạt động tối (Dark-on)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện VS3RP5XLPQ

Cảm biến quang điện VS3RP5XLPQ
Giá bán: Liên hệ
x
x







