| Chức năng | Cảm biến phản xạ ngược |
| Chế độ hoạt động | Không phân cực |
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 56,4 x 44,5 x 87,6 mm, Q45 |
| Phạm vi | 80…9000 mm |
| Loại sáng | Màu đỏ |
| Điện áp hoạt động | 90…250 VAC |
| Chức năng đầu ra | Tiếp điểm NO, đầu ra rơle |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | giữ lại/hoãn lại |
Cảm biến quang điện Q45BW22LV
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ ngược
-
- Dây cáp, PVC, 2 m
- Cấp độ bảo vệ IP67
-
- Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở.
-
- Điện áp hoạt động: 90…250 VAC
- Ngõ ra rơle, NO (SPST)
- Chế độ hoạt động sáng hoặc tối, được điều chỉnh thông qua công tắc chọn.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q45BW22LV

Cảm biến quang điện Q45BW22LV
Giá bán: Liên hệ
x
x







