| Dòng mã hóa | Dòng sản phẩm cao cấp |
| Công nghệ | Không tiếp xúc |
| Loại đầu ra | Vòng quay đơn tuyệt đối |
| Kích thước | 74 x 60 x 35,4 mm |
| Loại mặt bích | Mặt bích không có bộ phận lắp đặt |
| Phạm vi đo | 0…360° |
| Điện áp hoạt động | 15…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Đầu ra tương tự |
| Điện áp đầu ra | 0…10 V |
| Đầu ra hiện tại | 4…20 mA |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, PP-GF30 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+75 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68/IP69K |
Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-ELIU5X2-H1151
Giá bán: Liên hệ
-
- Hình chữ nhật, vỏ DSU35
- Nhựa, PP-GF30-VO
- Phát hiện vị trí góc từ 0° đến 360°
- Bộ phận định vị P1-Ri-DSU35 được bao gồm trong gói hàng.
-
- Phạm vi đo được hiển thị qua đèn LED.
- Phạm vi đo có thể lập trình
- Miễn nhiễm với nhiễu điện từ
- Độ phân giải, 12 bit
-
- 15…30 VDC
- 0…10 V và 4…20 mA
- Đầu nối đực M12 x 1, 5 chân
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-ELIU5X2-H1151

Cảm biến góc cảm ứng RI360P1-DSU35-ELIU5X2-H1151
Giá bán: Liên hệ
x
x





