| Chức năng | Cảm biến phản xạ ngược |
| Chế độ hoạt động | Phân cực |
| Thiết kế | Hình chữ nhật có ren |
| Kích thước | 35 x 22 x 49 mm, QS30 |
| Phạm vi | 200…18000 mm |
| Loại sáng | Màu đỏ phân cực |
| Lớp Laser | 1 |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP/NPN |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 9,0 m |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhựa nhiệt dẻo, màu vàng |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10…+50 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Laser, Nút nhấn, Nhập liệu |
Cảm biến quang điện QS30LLP W/30
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ ngược với bộ lọc phân cực
-
- Dây cáp, PVC, 9 m
- Cấp độ bảo vệ IP67
-
- Thiết kế nhỏ gọn
- Mặt cắt hình chữ nhật
- Đèn LED hiển thị toàn cảnh
- Tấm phản quang BRT-36X40BM được bao gồm trong gói hàng.
- Màng phản quang tự dính BRT-THVG-2X2 được bao gồm trong gói hàng.
- Tăng cường tín hiệu, cài đặt tối đa cho phạm vi xa.
-
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra chuyển mạch, lưỡng cực
- Chế độ hoạt động sáng hoặc tối
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS30LLP W/30

Cảm biến quang điện QS30LLP W/30
Giá bán: Liên hệ
x
x






