| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương |
| Chế độ vận hành | Khử phản xạ từ bề mặt bóng loáng (Polarized) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 12.4 x 8 x 26.6 mm, Q12 |
| Khoảng cách phát hiện | 100 … 1000 mm (0.1 … 1 m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ có lọc sắc quang |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), PNP/NPN |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo, Màu vàng |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +55 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện Q12RB6LPQ5
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương với kính lọc phân cực
Cảm biến kiểu nhỏ gọn (Miniature Sensor)
-
Cáp kết nối chất liệu PVC, dài 150 mm, với đầu cắm đực M12 × 1, 4 chân
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Có đèn chỉ báo khi hệ số dự phòng (excess gain) không đủ
-
Thấu kính bằng thủy tinh
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch lưỡng cực (bipolar – bao gồm cả NPN và PNP), chế độ hoạt động tối (Dark-on)
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|








