| Thông số kỹ thuật | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến thu phát độc lập (Opposed mode sensor) |
| Chế độ vận hành | Bộ phát Laser (Laser Emitter) |
| Kiểu dáng | Dạng khối chữ nhật có ren |
| Kích thước cấu tạo | 31 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Phạm vi hoạt động | 0 … 15000 mm (15m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Cấp độ Laser | Lớp 1 (An toàn cho mắt trong điều kiện vận hành bình thường) |
| Điện áp vận hành | 10 … 30 VDC |
| Kết nối điện | Đầu nối M12 × 1 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -10 … +50 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sử dụng công nghệ Laser (Cho tia sáng hội tụ và chính xác cao) |
Cảm biến quang điện QS186LE11Q8
Giá bán: Liên hệ
Bộ phát Laser
Đầu nối đực M12 × 1, 4 chân
Cấp bảo vệ IP67
LED hiển thị 360° (có thể nhìn thấy từ mọi hướng)
Đầu nối đực M12 × 1
Laser lớp 1 (Laser class 1)
Cấu hình tia Laser dạng đường thẳng dọc (Vertical line profile)
Kích thước tia 330 x 2.5 mm ở khoảng cách 1 m
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS186LE11Q8

Cảm biến quang điện QS186LE11Q8
Giá bán: Liên hệ
x
x






