| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M8 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 3 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không tiếp xúc, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 2,80 kHz |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ Niken |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến cảm ứng NI3-M08-AN6X
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng thân ren phẳng, kích thước M8 x 1
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ niken
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 3 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Loại thường mở (NO), cấu trúc transistor NPN.
-
Kiểu kết nối: Kết nối dạng dây cáp đúc sẵn (Cable connection).
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng NI3-M08-AN6X

Cảm biến cảm ứng NI3-M08-AN6X
Giá bán: Liên hệ
x
x






