| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến màn tia (Màn ánh sáng / Kháng tia hồng ngoại) |
| Chế độ vận hành | Bộ thu (Receiver) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 31.8 x 25.4 x 113.4 mm, LX |
| Khoảng cách phát hiện | 75 … 200 mm |
| Vùng quét (Chiều cao quét) | 67 mm |
| Độ phân giải quang học | 5.6 mm |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), PNP/NPN |
| Dòng điện ngõ ra | 125 mA |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.20 m |
| Chất liệu vỏ | Kim loại, Nhôm (AL), Màu xám |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
Cảm biến quang điện LX3RSRQ
Giá bán: Liên hệ
Màn thanh tia quang dạng chuyển mạch (Bộ thu)
-
Cáp với đầu cắm đực M12 × 1, 5 chân, dài 0.15 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP65
-
Vùng quét (trường quét): 67 mm
-
Kích thước vật thể nhỏ nhất có thể phát hiện: 5.6 mm
-
Điện áp vận hành: 10 … 30 VDC
-
Có chân kết nối lập trình để thu hẹp khoảng cách phát hiện
-
Phạm vi giao hàng bao gồm 2 đai ốc rãnh kèm vít M5 để gắn tường
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|






