| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Điều hòa tủ ngoài trời |
| Mã sản phẩm | LS500-DL |
| Phương thức lắp đặt | Bán âm tường (Semi-embedded) |
| Nguồn điện | 230VAC ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh (L35/L35) | 5000 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L35) | 2000 W |
| Công suất làm lạnh (L35/L55) | 3700 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L55) | 2500 W |
| Lưu lượng gió trong | 1250 m³/h |
| Dải nhiệt độ làm việc | −15°C ~ +55°C |
| Độ ồn tối đa | 68 dB(A) |
| Cấp bảo vệ IP | IP55 |
| Trọng lượng tịnh | 100 kg |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Kích thước (H×W×D) | 1304 × 604 × 300 mm |
| Chứng nhận CE & RoHS | Có |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện ngoài trời, màu chuẩn RAL7035 |
LS500-DL
Giá bán: Liên hệ
- Hỗ trợ điều khiển từ xa, giám sát từ xa, điều chỉnh từ xa, có thể thực hiện nhiều chế độ bảo vệ tự động và chẩn đoán lỗi toàn diện.
- Quy trình sản xuất tinh xảo cùng linh kiện quốc tế chất lượng cao giúp sản phẩm ổn định và đáng tin cậy hơn.
- Phù hợp với điều kiện nhiệt độ cao T3, sử dụng môi chất lạnh R134a thân thiện môi trường.
- Tích hợp nhiều chức năng bảo vệ, giao diện người–máy trực quan, cổng RS485 (MODBUS-RTU).
- Màn hình LED dạng ống số, có thể cài đặt thông số trực tiếp tại hiện trường.
- Chức năng sưởi tùy chọn.
- Chức năng kiểm soát độ ẩm tùy chọn.
- Ngõ ra cảnh báo tiếp điểm khô, có thể chọn thường mở/thường đóng.
- Tùy chọn tín hiệu đầu ra nhiệt độ/độ ẩm 4~20mA.
- An toàn chống trộm, không cần thêm vỏ bảo vệ.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
Đặt mua LS500-DL

LS500-DL
Giá bán: Liên hệ
x
x
